Số liệu thống kê, nhận định KFUM OSLO gặp BRANN

VĐQG Na Uy, vòng 27

KFUM Oslo

22/11
23:00

-

Brann


Số liệu đối đầu KFUM Oslo gặp Brann

KFUM Oslo: 20%
Hòa: 40%
Brann: 40%
16/05 Brann 2 - 1 KFUM Oslo
09/11 Brann 1 - 1 KFUM Oslo
19/07 KFUM Oslo 2 - 0 Brann
19/09 Brann 2 - 0 KFUM Oslo
28/04 KFUM Oslo 0 - 0 Brann
- PHONG ĐỘ KFUM OSLO
19/09 Sarpsborg 1 - 3 KFUM Oslo
13/09 KFUM Oslo 2 - 1 Aalesund
06/09 Molde 2 - 0 KFUM Oslo
30/08 Start Kristiansand 4 - 1 KFUM Oslo
15/08 KFUM Oslo 1 - 1 Lillestrom
- PHONG ĐỘ BRANN
21/09 Brann 2 - 1 Bodo Glimt
13/09 Start Kristiansand 2 - 0 Brann
05/09 Brann 1 - 2 Lillestrom
30/08 Sandefjord 0 - 0 Brann
28/08 Brann 3 - 2 PAOK Salonica

Bảng xếp hạng, thứ hạng KFUM Oslo gặp Brann

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
7. Brann 20 8 2 10 37 31 5 0 5 18 15 3 2 5 19 16 27 26
8. KFUM Oslo 21 7 4 10 25 35 5 2 4 13 13 2 2 6 12 22 15 25

LỊCH THI ĐẤU VĐQG NA UY

Thứ 7, ngày 21/11
01h00 Molde vs Bodo Glimt
20h00 Tromso vs Viking
22h00 HamKam vs Fredrikstad
C.Nhật, ngày 22/11
00h00 Valerenga vs Start Kristiansand
23h00 Aalesund vs Rosenborg
23h00 KFUM Oslo vs Brann
23h00 Kristiansund vs Sandefjord
Thứ 2, ngày 23/11
01h15 Sarpsborg vs Lillestrom

Tổng quan trận đấu KFUM Oslo vs Brann

KFUM Oslo vs Brann là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 17 giải VĐQG Na Uy đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Na Uy, trận đấu giữa KFUM Oslo và Brann sẽ diễn ra vào 23h00, ngày 22/11/2026.

Số liệu thống kê về KFUM Oslo gặp Brann

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa KFUM Oslo và Brann có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định KFUM Oslo vs Brann dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến KFUM Oslo đối đầu Brann

Khi trận đấu KFUM Oslo vs Brann diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu KFUM Oslo vs Brann

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa KFUM Oslo gặp Brann tại VĐQG Na Uy là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.