Số liệu thống kê, nhận định KATALLER TOYAMA gặp EHIME FC

Hạng 2 Nhật Bản, vòng 35

Kataller Toyama

FT

1 - 1

(0-1)

Ehime FC


Số liệu đối đầu Kataller Toyama gặp Ehime FC

Kataller Toyama: 60%
Hòa: 40%
Ehime FC: 0%
10/05 Ehime FC 0 - 2 Kataller Toyama
08/03 Kataller Toyama 2 - 2 Ehime FC
02/11 Kataller Toyama 1 - 1 Ehime FC
16/02 Ehime FC 0 - 1 Kataller Toyama
01/10 Kataller Toyama 3 - 2 Ehime FC
- PHONG ĐỘ KATALLER TOYAMA
17/10 Kataller Toyama 1 - 1 Shonan Bellmare
11/10 Kataller Toyama 1 - 1 Tegevajaro Miyazaki
03/10 Ventforet Kofu 1 - 2 Kataller Toyama
26/09 Kataller Toyama 3 - 3 Yokohama FC
19/09 Montedio Yama. 0 - 2 Kataller Toyama
- PHONG ĐỘ EHIME FC
17/10 Kagoshima 4 - 2 Ehime FC
11/10 Roas. Kumamoto 0 - 2 Ehime FC
03/10 Ehime FC 3 - 1 Thespa Kusatsu
26/09 Ryukyu 1 - 1 Ehime FC
19/09 Ehime FC 2 - 1 Kamatamare San.

Bảng xếp hạng, thứ hạng Kataller Toyama gặp Ehime FC

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng Tây A
1. Kataller Toyama 28 15 9 4 57 33 4 9 2 28 18 11 0 2 29 15 53 54
6. Ehime FC 18 8 3 7 25 18 3 1 5 9 11 5 2 2 16 7 18 27

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NHẬT BẢN

Tổng quan trận đấu Kataller Toyama vs Ehime FC

Kataller Toyama vs Ehime FC là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải Hạng 2 Nhật Bản đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Nhật Bản, trận đấu giữa Kataller Toyama và Ehime FC sẽ diễn ra vào 12h00, ngày 02/11/2025.

Số liệu thống kê về Kataller Toyama gặp Ehime FC

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Kataller Toyama và Ehime FC có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Kataller Toyama vs Ehime FC dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Kataller Toyama đối đầu Ehime FC

Khi trận đấu Kataller Toyama vs Ehime FC diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Kataller Toyama vs Ehime FC

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Kataller Toyama gặp Ehime FC tại Hạng 2 Nhật Bản là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.