Số liệu thống kê, nhận định ITTIHAD JEDDAH gặp AL JANDAL

Arập Xêut King Cup, vòng 2

Ittihad Jeddah

FT

2 - 0

(2-0)

Al Jandal


Số liệu đối đầu Ittihad Jeddah gặp Al Jandal

Ittihad Jeddah: 100%
Hòa: 0%
Al Jandal: 0%
29/10 Ittihad Jeddah 2 - 0 Al Jandal
- PHONG ĐỘ ITTIHAD JEDDAH
22/05 Ittihad Jeddah 1 - 5 Qadisiya Khubar
18/05 Al Shabab (KSA) 3 - 2 Ittihad Jeddah
15/05 Al Ettifaq 1 - 3 Ittihad Jeddah
11/05 Ittihad Jeddah 2 - 1 Dhamak
05/05 Ittihad Jeddah 0 - 0 Al Kholood
- PHONG ĐỘ AL JANDAL
13/05 Al Arabi (KSA) 2 - 3 Al Jandal
09/05 Al Jandal 1 - 2 Al Wahda Mecca
03/05 Al Tai 2 - 1 Al Jandal
28/04 Al Jandal 1 - 2 Al Oruba (KSA)
20/04 Al Adalah 2 - 1 Al Jandal

LỊCH THI ĐẤU ARẬP XÊUT KING CUP

Thứ 2, ngày 27/10
21h35 Al Fateh 2 - 0 Al Riyadh
21h35 Al Khaleej(KSA) 1 - 1 Al Taawon (KSA)
22h00 Al Kholood 0 - 0 Al Najma (KSA)
Thứ 3, ngày 28/10
01h00 Al Baten 0 - 3 Al Ahli Jeddah
21h35 Qadisiya Khubar 3 - 1 Hazm
21h50 Al Shabab (KSA) 1 - 0 Zulfi Club
22h10 Al Akhdood 0 - 1 Al Hilal Riyadh
Thứ 4, ngày 29/10
01h00 Al Nassr Riyadh 1 - 2 Ittihad Jeddah

Tổng quan trận đấu Ittihad Jeddah vs Al Jandal

Ittihad Jeddah vs Al Jandal là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng Chung Ket giải Arập Xêut King Cup đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Arập Xêut King Cup, trận đấu giữa Ittihad Jeddah và Al Jandal sẽ diễn ra vào 00h30, ngày 29/10/2024.

Số liệu thống kê về Ittihad Jeddah gặp Al Jandal

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Ittihad Jeddah và Al Jandal có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Ittihad Jeddah vs Al Jandal dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Ittihad Jeddah đối đầu Al Jandal

Khi trận đấu Ittihad Jeddah vs Al Jandal diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Ittihad Jeddah vs Al Jandal

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Ittihad Jeddah gặp Al Jandal tại Arập Xêut King Cup là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.