x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP INTER D.ESCALDES VS VELEZ MOSTAR

Cúp C3 Châu Âu, vòng So Loai 1

Inter d.Escaldes

18/07
23:00

-

Velez Mostar


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Inter d.Escaldes: 0%
Hòa: 100%
Velez Mostar: 0%
11/07 Velez Mostar 1 - 1 Inter d.Escaldes
- PHONG ĐỘ INTER D.ESCALDES
11/07 Velez Mostar 1 - 1 Inter d.Escaldes
04/08 Hibernian 6 - 1 Inter d.Escaldes
27/07 Inter d.Escaldes 2 - 1 Hibernian
21/07 Vikingur Gota 1 - 1 Inter d.Escaldes
13/07 Inter d.Escaldes 2 - 1 Vikingur Gota
- PHONG ĐỘ VELEZ MOSTAR
11/07 Velez Mostar 1 - 1 Inter d.Escaldes
24/05 FK Tuzla City 1 - 5 Velez Mostar
20/05 Velez Mostar 3 - 3 GOSK Gabela
11/05 Siroki Brijeg 0 - 1 Velez Mostar
03/05 Velez Mostar 2 - 0 NK Posusje

LỊCH THI ĐẤU CÚP C3 CHÂU ÂU

Thứ 5, ngày 11/07
01h00 Velez Mostar 1 - 1 Inter d.Escaldes
02h00 FK Auda 2 - 0 B36 Torshavn
22h00 FK Liepaja 1 - 1 Vikingur Gota
22h00 Malisheva 1 - 0 Buducnost
22h00 Siauliai 0 - 2 Levadia T.
22h00 Aktobe 0 - 1 Sarajevo
22h59 FC Noah 2 - 0 Shkendija
22h59 FCB Magpies 2 - 0 Derry City
22h59 NK Bravo 0 - 1 Connah's QN
23h30 Tallinna Kalev 1 - 2 Urartu
23h30 AC d.Escaldes 0 - 1 Dudelange
Thứ 6, ngày 12/07
00h00 UNA Strassen 0 - 0 KuPS
00h00 Torpedo Kut. 1 - 1 KF Tirana
00h00 Torpedo Zhodino 2 - 4 Milsami
00h00 VPS Vaasa 1 - 2 Zalgiris
00h00 Floriana 3 - 1 Tre Penne
00h30 Caernarfon Town 2 - 0 Crusaders Belfast
01h00 Bala Town 1 - 2 Paide Linname.
01h00 Partizani Tirana 1 - 1 Marsaxlok
01h30 Tikves Kavadarci 3 - 2 Breidablik
01h45 SP La Fiorita 0 - 1 Isloch
01h45 Shelbourne 2 - 1 St Joseph's (GIB)
01h45 Mornar Bar 2 - 1 Dinamo Tbilisi
02h00 Stjarnan 2 - 0 Linfield
02h00 Valur Rey. 2 - 2 Vllaznia Shkoder
Thứ 5, ngày 18/07
00h00 B36 Torshavn vs FK Auda
01h45 Crusaders Belfast vs Caernarfon Town
22h00 KuPS vs UNA Strassen
22h00 Urartu vs Tallinna Kalev
23h00 Vllaznia Shkoder vs Valur Rey.
23h00 Zalgiris vs VPS Vaasa
23h00 Milsami vs Torpedo Zhodino
23h00 Inter d.Escaldes vs Velez Mostar
23h00 Levadia T. vs Siauliai
23h00 St Joseph's (GIB) vs Shelbourne
23h30 Paide Linname. vs Bala Town
Thứ 6, ngày 19/07
00h00 Dinamo Tbilisi vs Mornar Bar
00h00 Marsaxlok vs Partizani Tirana
00h00 Dudelange vs AC d.Escaldes
00h30 Isloch vs SP La Fiorita
00h30 Connah's QN vs NK Bravo
01h00 Shkendija vs FC Noah
01h00 Vikingur Gota vs FK Liepaja
01h00 KF Tirana vs Torpedo Kut.
01h45 Linfield vs Stjarnan
01h45 Derry City vs FCB Magpies
01h45 Tre Penne vs Floriana
02h00 Buducnost vs Malisheva
02h00 Sarajevo vs Aktobe
02h15 Breidablik vs Tikves Kavadarci
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo