Số liệu thống kê, nhận định INCHEON UTD gặp HWASEONG FC

Hạng 2 Hàn Quốc, vòng 17

Incheon Utd

FT

2 - 0

(1-0)

Hwaseong FC


Số liệu đối đầu Incheon Utd gặp Hwaseong FC

Incheon Utd: 100%
Hòa: 0%
Hwaseong FC: 0%
04/10 Hwaseong FC 0 - 1 Incheon Utd
21/06 Incheon Utd 2 - 0 Hwaseong FC
05/04 Hwaseong FC 0 - 1 Incheon Utd
- PHONG ĐỘ INCHEON UTD
26/08 Anyang 2 - 1 Incheon Utd
23/08 Gwangju 0 - 1 Incheon Utd
16/08 Incheon Utd 1 - 1 Gimcheon Sangmu
02/08 Jeju Utd 3 - 3 Incheon Utd
26/07 Incheon Utd 1 - 1 Bucheon 1995
- PHONG ĐỘ HWASEONG FC
23/08 Jeonnam Dragons 1 - 0 Hwaseong FC
15/08 Busan I'Park 0 - 0 Hwaseong FC
15/07 Hwaseong FC 4 - 3 Yangpyeong
11/07 Hwaseong FC 1 - 2 Paju Citizen
06/06 Hwaseong FC 1 - 2 Suwon Bluewings

Bảng xếp hạng, thứ hạng Incheon Utd gặp Hwaseong FC

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
7. Hwaseong FC 17 7 5 5 23 19 5 4 3 18 14 2 1 2 5 5 18 26

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 HÀN QUỐC

Thứ 6, ngày 10/07
17h30 Suwon FC 5 - 0 Jeonnam Dragons
17h30 Cheonan City 0 - 1 Gimhae City
Thứ 7, ngày 11/07
17h30 Yongin City 1 - 1 Chungbuk Cheongju
17h30 Daegu 3 - 2 Seongnam
17h30 Ansan Greeners 2 - 1 Suwon Bluewings
17h30 Hwaseong FC 1 - 2 Paju Citizen
C.Nhật, ngày 12/07
17h30 Busan I'Park 2 - 0 GimPo Citizen
17h30 Chungnam Asan 1 - 1 Gyeongnam

Tổng quan trận đấu Incheon Utd vs Hwaseong FC

Incheon Utd vs Hwaseong FC là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 21 giải Hạng 2 Hàn Quốc đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Hàn Quốc, trận đấu giữa Incheon Utd và Hwaseong FC sẽ diễn ra vào 17h00, ngày 21/06/2025.

Số liệu thống kê về Incheon Utd gặp Hwaseong FC

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Incheon Utd và Hwaseong FC có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Incheon Utd vs Hwaseong FC dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Incheon Utd đối đầu Hwaseong FC

Khi trận đấu Incheon Utd vs Hwaseong FC diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Incheon Utd vs Hwaseong FC

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Incheon Utd gặp Hwaseong FC tại Hạng 2 Hàn Quốc là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.