x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP HAMRUN SPARTANS VS LINCOLN RED IMPS

Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 1

Hamrun Spartans

FT

0 - 1

(0-1)

Lincoln Red Imps


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Hamrun Spartans: 0%
Hòa: 0%
Lincoln Red Imps: 100%
09/07 Hamrun Spartans 0 - 1 Lincoln Red Imps
- PHONG ĐỘ HAMRUN SPARTANS
09/07 Hamrun Spartans 0 - 1 Lincoln Red Imps
04/05 Hamrun Spartans 1 - 1 Hibernians Paola
27/04 Floriana 0 - 5 Hamrun Spartans
20/04 Hamrun Spartans 4 - 1 Santa Lucia FC
13/04 Gzira Utd 0 - 1 Hamrun Spartans
- PHONG ĐỘ LINCOLN RED IMPS
09/07 Hamrun Spartans 0 - 1 Lincoln Red Imps
12/01 Luzern 5 - 0 Lincoln Red Imps
17/08 Lincoln Red Imps 1 - 3 KF Ballkani
11/08 KF Ballkani 2 - 0 Lincoln Red Imps
19/07 Karabakh Agdam 4 - 0 Lincoln Red Imps
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: 0.92*0 : 3/4*0.90

HSPA đang thi đấu ổn định: thắng 4/5 trận gần đây. Trong khi đó, LRED thi đấu thiếu ổn định: thua 5 trận vừa qua.

Dự đoán: HSPA

Tài xỉu: 0.94*2 3/4*0.82

3/5 trận gần đây của HSPA có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của LRED cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU

Thứ 3, ngày 09/07
22h30 FK Panevezys 3 - 0 Helsinki
23h45 Hamrun Spartans 0 - 1 Lincoln Red Imps
Thứ 4, ngày 10/07
01h00 The New Saints 3 - 0 Decic Tuzi
01h00 UE Santa Coloma 1 - 2 KF Ballkani
01h45 Vikingur Rey. 0 - 0 Shamrock Rovers
02h00 Virtus 1 - 7 Steaua Bucuresti
22h00 Ordabasy 0 - 0 Petrocub
22h59 Flora Tallinn 0 - 5 NK Celje
Thứ 5, ngày 11/07
00h00 Rigas Futbola Skola 3 - 0 Larne
00h00 Slo. Bratislava 4 - 2 FC Struga
01h00 Ludogorets 3 - 1 Dinamo Batumi
01h00 KI Klaksvik 2 - 0 Differdange
01h45 Dinamo Minsk 0 - 0 Pyunik
02h00 Borac Banja Luka 1 - 0 Egnatia Rrogozhine
Thứ 3, ngày 16/07
21h30 KF Ballkani 0 - 0 UE Santa Coloma
22h59 Pyunik vs Dinamo Minsk
22h59 Lincoln Red Imps vs Hamrun Spartans
22h59 Helsinki vs FK Panevezys
Thứ 4, ngày 17/07
00h00 NK Celje vs Flora Tallinn
00h30 Steaua Bucuresti vs Virtus
02h00 Decic Tuzi vs The New Saints
02h00 Shamrock Rovers vs Vikingur Rey.
22h00 FC Struga vs Slo. Bratislava
Thứ 5, ngày 18/07
00h00 Dinamo Batumi vs Ludogorets
00h00 Petrocub vs Ordabasy
00h00 Differdange vs KI Klaksvik
02h00 Larne vs Rigas Futbola Skola
02h00 Egnatia Rrogozhine vs Borac Banja Luka
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo