Số liệu thống kê, nhận định GUARANI CA gặp CERRO PORTENO

VĐQG Paraguay, vòng Cls 8

Guarani CA

FT

3 - 4

(2-2)

Cerro Porteno


Số liệu đối đầu Guarani CA gặp Cerro Porteno

Guarani CA: 0%
Hòa: 40%
Cerro Porteno: 60%
13/09 Guarani CA 1 - 1 Cerro Porteno
12/05 Cerro Porteno 0 - 0 Guarani CA
08/03 Guarani CA 0 - 2 Cerro Porteno
03/11 Cerro Porteno 1 - 0 Guarani CA
17/08 Guarani CA 3 - 4 Cerro Porteno
- PHONG ĐỘ GUARANI CA
04/10 Guarani CA 1 - 1 CS San Lorenzo
26/09 Sportivo Luqueno 0 - 1 Guarani CA
19/09 Sportivo Trinidense 0 - 1 Guarani CA
13/09 Guarani CA 1 - 1 Cerro Porteno
08/09 Guarani CA 2 - 0 Deportivo Recoleta
- PHONG ĐỘ CERRO PORTENO
06/10 Cerro Porteno 0 - 2 2 de Mayo
27/09 Sportivo Trinidense 2 - 1 Cerro Porteno
20/09 Cerro Porteno 1 - 0 Rubio nu
13/09 Guarani CA 1 - 1 Cerro Porteno
08/09 Cerro Porteno 1 - 0 Nacional(PAR)

Bảng xếp hạng, thứ hạng Guarani CA gặp Cerro Porteno

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
3. Cerro Porteno 31 15 7 9 40 31 1 1 0 3 2 1 0 0 2 1 31 52
7. Guarani CA 32 10 14 8 37 30 0 1 1 1 4 0 1 1 1 3 29 44

LỊCH THI ĐẤU VĐQG PARAGUAY

Tổng quan trận đấu Guarani CA vs Cerro Porteno

Guarani CA vs Cerro Porteno là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng Cls 2 giải VĐQG Paraguay đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Paraguay, trận đấu giữa Guarani CA và Cerro Porteno sẽ diễn ra vào 04h30, ngày 17/08/2025.

Số liệu thống kê về Guarani CA gặp Cerro Porteno

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Guarani CA và Cerro Porteno có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Guarani CA vs Cerro Porteno dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Guarani CA đối đầu Cerro Porteno

Khi trận đấu Guarani CA vs Cerro Porteno diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Guarani CA vs Cerro Porteno

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Guarani CA gặp Cerro Porteno tại VĐQG Paraguay là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.