Số liệu thống kê, nhận định GRORUD IL gặp ULLENSAKER/KISA

Hạng 3 Na Uy, vòng 12

Grorud IL

FT

2 - 2

(0-1)

Ullensaker/Kisa


Số liệu đối đầu Grorud IL gặp Ullensaker/Kisa

Grorud IL: 40%
Hòa: 20%
Ullensaker/Kisa: 40%
13/06 Ullensaker/Kisa 2 - 1 Grorud IL
20/09 Ullensaker/Kisa 1 - 2 Grorud IL
21/06 Grorud IL 2 - 2 Ullensaker/Kisa
23/06 Ullensaker/Kisa 2 - 1 Grorud IL
02/10 Ullensaker/Kisa 1 - 2 Grorud IL
- PHONG ĐỘ GRORUD IL
27/06 Lorenskog IF 1 - 0 Grorud IL
21/06 Grorud IL 3 - 0 Junkeren
13/06 Ullensaker/Kisa 2 - 1 Grorud IL
31/05 Grorud IL 2 - 1 SK Trygg/Lade
23/05 Grorud IL 3 - 2 Honefoss
- PHONG ĐỘ ULLENSAKER/KISA
27/06 Ullensaker/Kisa 1 - 3 Rana FK
20/06 Kjelsas 3 - 0 Ullensaker/Kisa
13/06 Ullensaker/Kisa 2 - 1 Grorud IL
30/05 Follo 1 - 2 Ullensaker/Kisa
25/05 Junkeren 3 - 0 Ullensaker/Kisa

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 3 NA UY

Thứ 6, ngày 26/06
22h59 Eidsvold Turn 2 - 1 Tromsdalen
Thứ 7, ngày 27/06
17h00 Traeff 3 - 1 Eik Tonsberg
18h00 Vidar 2 - 4 Kvik Halden
18h00 Lysekloster 1 - 1 Brattvag IL
18h00 Ullensaker/Kisa 1 - 3 Rana FK
18h30 Mjondalen 1 - 0 IL Bjarg
19h00 Kjelsas 1 - 3 Honefoss
19h00 Lorenskog IF 1 - 0 Grorud IL
20h00 Pors Grenland 2 - 4 Arendal
20h00 IL Sandviken 0 - 4 Notodden FK
C.Nhật, ngày 28/06
19h00 Skeid Fotball 7 - 1 SK Trygg/Lade
20h00 Stjordals Blink 1 - 1 Junkeren
20h00 Follo 0 - 2 Levanger FK
22h00 Sotra SK 1 - 3 FK Jerv

Tổng quan trận đấu Grorud IL vs Ullensaker/Kisa

Grorud IL vs Ullensaker/Kisa là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 12 giải Hạng 3 Na Uy đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 3 Na Uy, trận đấu giữa Grorud IL và Ullensaker/Kisa sẽ diễn ra vào 19h00, ngày 21/06/2025.

Số liệu thống kê về Grorud IL gặp Ullensaker/Kisa

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Grorud IL và Ullensaker/Kisa có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Grorud IL vs Ullensaker/Kisa dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Grorud IL đối đầu Ullensaker/Kisa

Khi trận đấu Grorud IL vs Ullensaker/Kisa diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Grorud IL vs Ullensaker/Kisa

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Grorud IL gặp Ullensaker/Kisa tại Hạng 3 Na Uy là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.