Số liệu thống kê, nhận định FK URAL gặp ALANIA VLA

Hạng 2 Nga, vòng 8

FK Ural

FT

3 - 1

(1-0)

Alania Vla


Số liệu đối đầu FK Ural gặp Alania Vla

FK Ural: 100%
Hòa: 0%
Alania Vla: 0%
23/11 Alania Vla 0 - 1 FK Ural
31/08 FK Ural 3 - 1 Alania Vla
- PHONG ĐỘ FK URAL
22/08 FK Ural 2 - 0 Tekstilshchik Ivanov
08/08 FK Ural 3 - 0 Ufa
26/07 Leningradets 0 - 0 FK Ural
13/07 FK Ural 0 - 1 Torpedo Moscow
23/05 Dyn. Makhachkala 2 - 0 FK Ural
- PHONG ĐỘ ALANIA VLA
24/05 Alania Vla 1 - 2 Neftekhimik Nizh
19/05 Kamaz 1 - 1 Alania Vla
11/05 Alania Vla 0 - 4 SKA-Khabarovsk
03/05 Chayka FK Pesch 0 - 3 Alania Vla
27/04 Alania Vla 2 - 4 Torpedo Moscow

Bảng xếp hạng, thứ hạng FK Ural gặp Alania Vla

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
5. FK Ural 4 2 1 1 5 1 2 0 1 5 1 0 1 0 0 0 4 7

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 NGA

Thứ 7, ngày 22/08
16h30 FK Ural 2 - 0 Tekstilshchik Ivanov
21h00 Veles Moscow vs Arsenal-Tula
21h00 Leningradets vs Chelyabinsk
21h00 Ufa vs Yenisey

Tổng quan trận đấu FK Ural vs Alania Vla

FK Ural vs Alania Vla là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 3 giải Hạng 2 Nga đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Nga, trận đấu giữa FK Ural và Alania Vla sẽ diễn ra vào 20h00, ngày 31/08/2024.

Số liệu thống kê về FK Ural gặp Alania Vla

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa FK Ural và Alania Vla có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định FK Ural vs Alania Vla dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến FK Ural đối đầu Alania Vla

Khi trận đấu FK Ural vs Alania Vla diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu FK Ural vs Alania Vla

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa FK Ural gặp Alania Vla tại Hạng 2 Nga là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.