Số liệu thống kê, nhận định FK KYZYLZHAR gặp ORDABASY

VĐQG Kazakhstan, vòng 22

FK Kyzylzhar

FT

0 - 1

(0-0)

Ordabasy


Số liệu đối đầu FK Kyzylzhar gặp Ordabasy

FK Kyzylzhar: 0%
Hòa: 80%
Ordabasy: 20%
25/04 FK Kyzylzhar 1 - 2 Ordabasy
28/08 Ordabasy 0 - 0 FK Kyzylzhar
05/07 FK Kyzylzhar 0 - 0 Ordabasy
25/06 FK Kyzylzhar 0 - 0 Ordabasy
30/03 Ordabasy 0 - 0 FK Kyzylzhar
- PHONG ĐỘ FK KYZYLZHAR
01/08 FK Kyzylzhar 3 - 1 Aktobe
25/07 Zhetysu Taldykorgan 1 - 2 FK Kyzylzhar
18/07 FK Kyzylzhar 1 - 1 Tobol Kostanay
04/07 FK Kyzylzhar 0 - 1 Yelimay Semey
27/06 Yelimay Semey 2 - 0 FK Kyzylzhar
- PHONG ĐỘ ORDABASY
15/07 Ordabasy 3 - 1 Altai Oskemen
11/07 Caspiy Aktau 3 - 2 Ordabasy
05/07 Ordabasy 1 - 0 Ulytau Zhezkazgan
28/06 Ulytau Zhezkazgan 0 - 1 Ordabasy
20/06 Ordabasy 2 - 0 Caspiy Aktau

Bảng xếp hạng, thứ hạng FK Kyzylzhar gặp Ordabasy

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Ordabasy 17 12 4 1 30 12 7 2 0 16 6 5 2 1 14 6 29 40
8. FK Kyzylzhar 20 6 4 10 23 28 4 2 5 19 17 2 2 5 4 11 13 22

LỊCH THI ĐẤU VĐQG KAZAKHSTAN

Thứ 7, ngày 01/08
17h00 FC Zhenis vs Yelimay Semey
21h00 FK Kyzylzhar 3 - 1 Aktobe
22h00 Atyrau 1 - 1 Zhetysu Taldykorgan

Tổng quan trận đấu FK Kyzylzhar vs Ordabasy

FK Kyzylzhar vs Ordabasy là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 21 giải VĐQG Kazakhstan đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Kazakhstan, trận đấu giữa FK Kyzylzhar và Ordabasy sẽ diễn ra vào 16h00, ngày 03/10/2024.

Số liệu thống kê về FK Kyzylzhar gặp Ordabasy

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa FK Kyzylzhar và Ordabasy có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định FK Kyzylzhar vs Ordabasy dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến FK Kyzylzhar đối đầu Ordabasy

Khi trận đấu FK Kyzylzhar vs Ordabasy diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu FK Kyzylzhar vs Ordabasy

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa FK Kyzylzhar gặp Ordabasy tại VĐQG Kazakhstan là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.