Số liệu thống kê, nhận định ESTUDIANTES RIO CUARTO gặp BROWN DE ADROGUE

Hạng 2 Argentina, vòng 14

Estudiantes Rio Cuarto

FT

2 - 1

(0-1)

Brown de Adrogue


Số liệu đối đầu Estudiantes Rio Cuarto gặp Brown de Adrogue

Estudiantes Rio Cuarto: 33%
Hòa: 67%
Brown de Adrogue: 0%
23/09 Brown de Adrogue 0 - 0 Estudiantes Rio Cuarto
04/05 Estudiantes Rio Cuarto 2 - 1 Brown de Adrogue
19/03 Brown de Adrogue 1 - 1 Estudiantes Rio Cuarto
- PHONG ĐỘ ESTUDIANTES RIO CUARTO
05/05 Estudiantes Rio Cuarto 0 - 2 Instituto
25/04 Estudiantes Rio Cuarto 1 - 2 Rosario Central
19/04 Gimnasia LP 1 - 0 Estudiantes Rio Cuarto
12/04 Estudiantes Rio Cuarto 1 - 2 Barracas Central
08/04 Estudiantes Rio Cuarto 0 - 0 San Martin Tucuman
- PHONG ĐỘ BROWN DE ADROGUE
03/11 Brown de Adrogue 1 - 2 Atletico Rafaela
27/10 Nueva Chicago 1 - 1 Brown de Adrogue
22/10 Brown de Adrogue 0 - 0 Gim.Mendoza
14/10 Gimnasia y Tiro 0 - 1 Brown de Adrogue
07/10 Brown de Adrogue 2 - 2 CA Mitre Salta

Bảng xếp hạng, thứ hạng Estudiantes Rio Cuarto gặp Brown de Adrogue

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA

Thứ 7, ngày 16/05
07h00 Racing Cordoba 1 - 2 Central Norte Salta
22h59 Atletico Atlanta 2 - 0 Atletico Rafaela
C.Nhật, ngày 17/05
01h00 Los Andes 1 - 0 Godoy Cruz
01h30 Almirante Brown 0 - 0 San Telmo
01h30 Estudiantes BsAs 1 - 1 Colon
02h00 Ciudad Bolivar 1 - 0 CA Acassuso
02h00 Colegiales 4 - 1 CA Guemes
Thứ 2, ngày 18/05
01h00 Deportivo Madryn 0 - 1 Ferro Carril Oeste
01h30 Gimnasia Jujuy 1 - 0 Temperley
01h30 Almagro 1 - 2 San Martin SJ
02h00 CA Mitre Salta 4 - 0 CA San Miguel
02h00 Patronato Parana 2 - 0 Chacarita Jrs
02h30 F. Midland 2 - 0 Agropecuario AAC
03h00 Quilmes 0 - 1 Tristan Suarez
03h00 Deportivo Maipu 1 - 0 Nueva Chicago
03h00 Gimnasia y Tiro 1 - 0 San Martin Tucuman
Thứ 3, ngày 19/05
01h30 Def.Belgrano 0 - 0 Chaco For Ever
06h00 All Boys 1 - 0 Deportivo Moron

Tổng quan trận đấu Estudiantes Rio Cuarto vs Brown de Adrogue

Estudiantes Rio Cuarto vs Brown de Adrogue là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 20 giải Hạng 2 Argentina đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Argentina, trận đấu giữa Estudiantes Rio Cuarto và Brown de Adrogue sẽ diễn ra vào 07h00, ngày 04/05/2024.

Số liệu thống kê về Estudiantes Rio Cuarto gặp Brown de Adrogue

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Estudiantes Rio Cuarto và Brown de Adrogue có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Estudiantes Rio Cuarto vs Brown de Adrogue dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Estudiantes Rio Cuarto đối đầu Brown de Adrogue

Khi trận đấu Estudiantes Rio Cuarto vs Brown de Adrogue diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Estudiantes Rio Cuarto vs Brown de Adrogue

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Estudiantes Rio Cuarto gặp Brown de Adrogue tại Hạng 2 Argentina là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.