Số liệu thống kê, nhận định DINAMO BREST gặp ISLOCH

VĐQG Belarus, vòng 11

Dinamo Brest

FT

1 - 2

(0-0)

Isloch


Số liệu đối đầu Dinamo Brest gặp Isloch

Dinamo Brest: 40%
Hòa: 40%
Isloch: 20%
09/04 Isloch 0 - 1 Dinamo Brest
26/10 Isloch 1 - 1 Dinamo Brest
30/05 Dinamo Brest 1 - 2 Isloch
04/08 Dinamo Brest 3 - 2 Isloch
15/03 Isloch 1 - 1 Dinamo Brest
- PHONG ĐỘ DINAMO BREST
27/06 Dinamo Brest 0 - 0 FK Minsk
20/06 Vitebsk 1 - 2 Dinamo Brest
14/06 Dinamo Brest 1 - 3 Neman Grodno
30/05 Gomel 2 - 1 Dinamo Brest
24/05 Dinamo Brest 3 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk
- PHONG ĐỘ ISLOCH
28/06 Isloch 4 - 0 Belshina Bobruisk
20/06 Slavia Mozyr 0 - 2 Isloch
12/06 Isloch 3 - 1 Naftan Novo.
30/05 FK Minsk 1 - 1 Isloch
23/05 Isloch 3 - 0 Vitebsk

Bảng xếp hạng, thứ hạng Dinamo Brest gặp Isloch

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
3. Isloch 13 7 4 2 22 10 5 0 1 14 3 2 4 1 8 7 20 25
8. Dinamo Brest 13 5 3 5 16 12 2 1 3 8 7 3 2 2 8 5 11 18

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

Thứ 6, ngày 12/06
21h00 Isloch 3 - 1 Naftan Novo.
22h59 Belshina Bobruisk 1 - 1 Bate Borisov
Thứ 7, ngày 13/06
19h00 Baranovichi 2 - 1 FK Minsk
21h00 Maxline Vitebsk 1 - 2 Vitebsk
22h59 Dinamo Minsk 2 - 1 Gomel
C.Nhật, ngày 14/06
01h00 Dinamo Brest 1 - 3 Neman Grodno
22h00 Dnepr Mogilev 0 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk
Thứ 2, ngày 15/06
00h00 Torpedo Zhodino 1 - 1 Slavia Mozyr

Tổng quan trận đấu Dinamo Brest vs Isloch

Dinamo Brest vs Isloch là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 13 giải VĐQG Belarus đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Belarus, trận đấu giữa Dinamo Brest và Isloch sẽ diễn ra vào 22h59, ngày 30/05/2025.

Số liệu thống kê về Dinamo Brest gặp Isloch

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Dinamo Brest và Isloch có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Dinamo Brest vs Isloch dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Dinamo Brest đối đầu Isloch

Khi trận đấu Dinamo Brest vs Isloch diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Dinamo Brest vs Isloch

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Dinamo Brest gặp Isloch tại VĐQG Belarus là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.