Số liệu thống kê, nhận định CRVENA ZVEZDA gặp FK NOVI PAZAR

VĐQG Serbia, vòng 22

Crvena Zvezda

FT

5 - 0

(1-0)

FK Novi Pazar


Số liệu đối đầu Crvena Zvezda gặp FK Novi Pazar

Crvena Zvezda: 60%
Hòa: 20%
FK Novi Pazar: 20%
09/05 Crvena Zvezda 1 - 2 FK Novi Pazar
05/03 FK Novi Pazar 0 - 2 Crvena Zvezda
07/02 Crvena Zvezda 5 - 0 FK Novi Pazar
01/09 FK Novi Pazar 1 - 5 Crvena Zvezda
17/05 FK Novi Pazar 3 - 3 Crvena Zvezda
- PHONG ĐỘ CRVENA ZVEZDA
24/08 Crvena Zvezda 4 - 0 FK Čukarički
21/08 Crvena Zvezda 3 - 0 Vik.Plzen
12/08 Crvena Zvezda 0 - 2 Hap. Beer Sheva
05/08 Hap. Beer Sheva 1 - 0 Crvena Zvezda
30/07 Crvena Zvezda 5 - 0 Larne
- PHONG ĐỘ FK NOVI PAZAR
24/08 Radnik Surdulica 1 - 0 FK Novi Pazar
18/08 FK Novi Pazar 2 - 0 FK Vojvodina
09/07 FK Novi Pazar 0 - 1 Radnik Surdulica
04/07 FK Novi Pazar 1 - 1 Akhmat Groznyi
23/05 FK Vojvodina 3 - 0 FK Novi Pazar

Bảng xếp hạng, thứ hạng Crvena Zvezda gặp FK Novi Pazar

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. FK Novi Pazar 1 1 0 0 2 0 1 0 0 2 0 0 0 0 0 0 2 3
4. Crvena Zvezda 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0

LỊCH THI ĐẤU VĐQG SERBIA

Tổng quan trận đấu Crvena Zvezda vs FK Novi Pazar

Crvena Zvezda vs FK Novi Pazar là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 4 giải VĐQG Serbia đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Serbia, trận đấu giữa Crvena Zvezda và FK Novi Pazar sẽ diễn ra vào 22h00, ngày 07/02/2026.

Số liệu thống kê về Crvena Zvezda gặp FK Novi Pazar

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Crvena Zvezda và FK Novi Pazar có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Crvena Zvezda vs FK Novi Pazar dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Crvena Zvezda đối đầu FK Novi Pazar

Khi trận đấu Crvena Zvezda vs FK Novi Pazar diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Crvena Zvezda vs FK Novi Pazar

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Crvena Zvezda gặp FK Novi Pazar tại VĐQG Serbia là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.