Số liệu thống kê, nhận định CHACO FOR EVER gặp SAN TELMO

Hạng 2 Argentina, vòng 29

Chaco For Ever

FT

1 - 0

(0-0)

San Telmo


Số liệu đối đầu Chaco For Ever gặp San Telmo

Chaco For Ever: 60%
Hòa: 20%
San Telmo: 20%
12/07 San Telmo 1 - 3 Chaco For Ever
22/02 Chaco For Ever 2 - 2 San Telmo
31/08 San Telmo 0 - 2 Chaco For Ever
27/04 Chaco For Ever 1 - 2 San Telmo
26/08 Chaco For Ever 1 - 0 San Telmo
- PHONG ĐỘ CHACO FOR EVER
27/08 Chaco For Ever 3 - 0 CA San Miguel
23/08 Chaco For Ever 1 - 0 Los Andes
17/08 Gimnasia Jujuy 1 - 0 Chaco For Ever
12/07 San Telmo 1 - 3 Chaco For Ever
06/07 Chaco For Ever 1 - 1 CA Acassuso
- PHONG ĐỘ SAN TELMO
13/09 All Boys 0 - 1 San Telmo
06/09 San Telmo 0 - 0 Los Andes
27/08 CA Acassuso 1 - 2 San Telmo
22/08 San Telmo 2 - 2 Deportivo Moron
16/08 Quilmes 3 - 0 San Telmo

Bảng xếp hạng, thứ hạng Chaco For Ever gặp San Telmo

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
Bảng A
10. San Telmo 25 6 10 9 21 27 4 4 5 13 15 2 6 4 8 12 12 28
16. Chaco For Ever 23 5 7 11 21 27 4 4 4 15 12 1 3 7 6 15 10 22

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARGENTINA

C.Nhật, ngày 13/09
01h00 Colegiales 1 - 0 Nueva Chicago
01h00 Atletico Atlanta 2 - 0 CA Guemes
01h30 All Boys 0 - 1 San Telmo
01h30 Almagro 2 - 2 Deportivo Maipu
01h59 Def.Belgrano vs Deportivo Madryn
01h59 Racing Cordoba vs Deportivo Moron
01h59 Gimnasia Jujuy vs Atletico Rafaela
01h59 F. Midland vs Chacarita Jrs
01h59 San Martin Tucuman vs Agropecuario AAC
01h59 Godoy Cruz vs Colon
01h59 Almirante Brown vs Ferro Carril Oeste
01h59 Estudiantes BsAs vs CA Acassuso
01h59 Los Andes vs CA San Miguel
01h59 CA Mitre Salta vs Chaco For Ever
01h59 Patronato Parana vs Temperley
01h59 Gimnasia y Tiro vs Tristan Suarez
02h00 Ciudad Bolivar 0 - 0 Central Norte Salta
03h00 Quilmes 1 - 0 San Martin SJ

Tổng quan trận đấu Chaco For Ever vs San Telmo

Chaco For Ever vs San Telmo là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 24 giải Hạng 2 Argentina đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Argentina, trận đấu giữa Chaco For Ever và San Telmo sẽ diễn ra vào 02h00, ngày 26/08/2024.

Số liệu thống kê về Chaco For Ever gặp San Telmo

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Chaco For Ever và San Telmo có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Chaco For Ever vs San Telmo dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Chaco For Ever đối đầu San Telmo

Khi trận đấu Chaco For Ever vs San Telmo diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Chaco For Ever vs San Telmo

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Chaco For Ever gặp San Telmo tại Hạng 2 Argentina là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.