Số liệu thống kê, nhận định CERAMICA CLEOPATRA gặp SEMOUHA CLUB

VĐQG Ai Cập, vòng 6

Ceramica Cleopatra

FT

1 - 0

(0-0)

Semouha Club


Số liệu đối đầu Ceramica Cleopatra gặp Semouha Club

Ceramica Cleopatra: 40%
Hòa: 0%
Semouha Club: 60%
23/04 Semouha Club 0 - 2 Ceramica Cleopatra
14/09 Ceramica Cleopatra 1 - 0 Semouha Club
02/02 Ceramica Cleopatra 0 - 1 Semouha Club
13/08 Ceramica Cleopatra 0 - 1 Semouha Club
10/03 Semouha Club 1 - 0 Ceramica Cleopatra
- PHONG ĐỘ CERAMICA CLEOPATRA
24/08 Ceramica Cleopatra 1 - 2 El Qanah
21/05 Zamalek SC 1 - 0 Ceramica Cleopatra
06/05 Ceramica Cleopatra 1 - 1 Pyramids FC
01/05 Ceramica Cleopatra 0 - 1 Al Masry
23/04 Semouha Club 0 - 2 Ceramica Cleopatra
- PHONG ĐỘ SEMOUHA CLUB
26/08 Semouha Club 0 - 0 Petrol Asyut
23/08 Al Masry 1 - 0 Semouha Club
21/05 Pyramids FC 2 - 1 Semouha Club
06/05 Semouha Club 0 - 1 Zamalek SC
27/04 Semouha Club 0 - 1 Al Masry

Bảng xếp hạng, thứ hạng Ceramica Cleopatra gặp Semouha Club

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
14. Semouha Club 2 0 1 1 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 -1 1
17. Ceramica Cleopatra 1 0 0 1 1 2 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0

LỊCH THI ĐẤU VĐQG AI CẬP

Tổng quan trận đấu Ceramica Cleopatra vs Semouha Club

Ceramica Cleopatra vs Semouha Club là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Ai Cập đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Ai Cập, trận đấu giữa Ceramica Cleopatra và Semouha Club sẽ diễn ra vào 00h00, ngày 14/09/2025.

Số liệu thống kê về Ceramica Cleopatra gặp Semouha Club

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Ceramica Cleopatra và Semouha Club có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Ceramica Cleopatra vs Semouha Club dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Ceramica Cleopatra đối đầu Semouha Club

Khi trận đấu Ceramica Cleopatra vs Semouha Club diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Ceramica Cleopatra vs Semouha Club

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Ceramica Cleopatra gặp Semouha Club tại VĐQG Ai Cập là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.