Số liệu thống kê, nhận định BODO GLIMT gặp VALERENGA

VĐQG Na Uy, vòng 16

Bodo Glimt

FT

7 - 2

(2-1)

Valerenga


Số liệu đối đầu Bodo Glimt gặp Valerenga

Bodo Glimt: 80%
Hòa: 0%
Valerenga: 20%
08/08 Valerenga 1 - 2 Bodo Glimt
01/11 Valerenga 3 - 1 Bodo Glimt
26/07 Bodo Glimt 7 - 2 Valerenga
29/09 Valerenga 2 - 4 Bodo Glimt
24/09 Bodo Glimt 4 - 2 Valerenga
- PHONG ĐỘ BODO GLIMT
20/08 NEC Nijmegen 1 - 3 Bodo Glimt
08/08 Valerenga 1 - 2 Bodo Glimt
05/08 Union Saint-Gilloise 3 - 3 Bodo Glimt
01/08 Bodo Glimt 4 - 0 Lillestrom
26/07 Sandefjord 0 - 3 Bodo Glimt
- PHONG ĐỘ VALERENGA
16/08 Aalesund 5 - 5 Valerenga
08/08 Valerenga 1 - 2 Bodo Glimt
01/08 Valerenga 0 - 3 HamKam
26/07 Brann 2 - 3 Valerenga
17/07 Valerenga 6 - 1 Aalesund

Nhận định, soi kèo Bodo Glimt vs Valerenga

Châu Á: 0.85*0 : 2*-0.97

BODO đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, VLR thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: BODO

Tài xỉu: -0.94*4*0.82

3/5 trận gần đây của BODO có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của VLR cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Bodo Glimt gặp Valerenga

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
1. Bodo Glimt 16 12 2 2 41 12 7 0 1 24 2 5 2 1 17 10 39 38
10. Valerenga 16 6 2 8 23 29 4 1 4 16 14 2 1 4 7 15 15 20

LỊCH THI ĐẤU VĐQG NA UY

Thứ 7, ngày 08/08
00h00 Sandefjord 0 - 1 KFUM Oslo
19h00 Valerenga 1 - 2 Bodo Glimt
21h00 Viking 2 - 1 Sarpsborg
23h00 Lillestrom vs Rosenborg
C.Nhật, ngày 09/08
19h30 Start Kristiansand vs Fredrikstad
22h00 HamKam 1 - 1 Aalesund
Thứ 2, ngày 10/08
00h15 Kristiansund 2 - 1 Molde

Tổng quan trận đấu Bodo Glimt vs Valerenga

Bodo Glimt vs Valerenga là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 17 giải VĐQG Na Uy đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Na Uy, trận đấu giữa Bodo Glimt và Valerenga sẽ diễn ra vào 22h59, ngày 26/07/2025.

Số liệu thống kê về Bodo Glimt gặp Valerenga

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Bodo Glimt và Valerenga có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Bodo Glimt vs Valerenga dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Bodo Glimt đối đầu Valerenga

Khi trận đấu Bodo Glimt vs Valerenga diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Bodo Glimt vs Valerenga

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Bodo Glimt gặp Valerenga tại VĐQG Na Uy là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.