Số liệu thống kê, nhận định AZ ALKMAAR gặp UTRECHT

VĐQG Hà Lan, vòng 10

AZ Alkmaar

FT

4 - 1

(2-0)

Utrecht


Số liệu đối đầu AZ Alkmaar gặp Utrecht

AZ Alkmaar: 40%
Hòa: 20%
Utrecht: 40%
15/08 Utrecht 1 - 4 AZ Alkmaar
01/03 Utrecht 2 - 0 AZ Alkmaar
26/10 AZ Alkmaar 4 - 1 Utrecht
19/01 Utrecht 0 - 0 AZ Alkmaar
30/09 AZ Alkmaar 1 - 2 Utrecht
- PHONG ĐỘ AZ ALKMAAR
22/10 Ararat-Armenia 0 - 4 AZ Alkmaar
18/10 Cambuur 2 - 2 AZ Alkmaar
15/10 AZ Alkmaar 2 - 1 Hap. Beer Sheva
10/10 Feyenoord 2 - 0 AZ Alkmaar
20/09 AZ Alkmaar 1 - 0 Telstar
- PHONG ĐỘ UTRECHT
24/10 Utrecht 1 - 1 Zwolle
11/10 Utrecht 3 - 1 Willem II
20/09 Feyenoord 5 - 0 Utrecht
13/09 SBV Excelsior 1 - 2 Utrecht
08/09 Utrecht 3 - 3 Go Ahead Eagles

Nhận định, soi kèo AZ Alkmaar vs Utrecht

Châu Á: 0.82*0 : 3/4*-0.94

AZ đang thi đấu ổn định: thắng 3/5 trận gần đây. Trong khi đó, Utrecht thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: AZ

Tài xỉu: 0.98*3*0.90

3/5 trận gần đây của AZ có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Utrecht cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng AZ Alkmaar gặp Utrecht

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
2. AZ Alkmaar 9 6 2 1 20 10 3 1 0 9 3 3 1 1 11 7 19 20
14. Utrecht 8 2 2 4 14 25 1 1 2 8 14 1 1 2 6 11 10 8

LỊCH THI ĐẤU VĐQG HÀ LAN

Thứ 7, ngày 24/10
01h00 Go Ahead Eagles 3 - 2 Telstar
21h30 Utrecht 1 - 1 Zwolle
23h45 Willem II 1 - 6 Cambuur
C.Nhật, ngày 25/10
02h00 ADO Den Haag 2 - 3 Heerenveen
18h15 Fortuna Sittard vs SBV Excelsior
20h30 PSV Eindhoven vs Feyenoord
20h30 NEC Nijmegen vs Groningen
22h45 Sparta Rotterdam vs Ajax
Thứ 2, ngày 26/10
02h00 AZ Alkmaar vs Twente

Tổng quan trận đấu AZ Alkmaar vs Utrecht

AZ Alkmaar vs Utrecht là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Hà Lan đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Hà Lan, trận đấu giữa AZ Alkmaar và Utrecht sẽ diễn ra vào 22h45, ngày 26/10/2025.

Số liệu thống kê về AZ Alkmaar gặp Utrecht

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa AZ Alkmaar và Utrecht có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định AZ Alkmaar vs Utrecht dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến AZ Alkmaar đối đầu Utrecht

Khi trận đấu AZ Alkmaar vs Utrecht diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu AZ Alkmaar vs Utrecht

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa AZ Alkmaar gặp Utrecht tại VĐQG Hà Lan là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.