Số liệu thống kê, nhận định ARSENAL DZYARZHYNSK gặp SLAVIA MOZYR

VĐQG Belarus, vòng 21

Arsenal Dzyarzhynsk

FT

1 - 0

(0-0)

Slavia Mozyr


Số liệu đối đầu Arsenal Dzyarzhynsk gặp Slavia Mozyr

Arsenal Dzyarzhynsk: 20%
Hòa: 20%
Slavia Mozyr: 60%
14/08 Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 3 Slavia Mozyr
11/04 Slavia Mozyr 1 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk
15/03 Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 2 Slavia Mozyr
08/03 Slavia Mozyr 2 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk
13/09 Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 0 Slavia Mozyr
- PHONG ĐỘ ARSENAL DZYARZHYNSK
18/09 Maxline Vitebsk 5 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk
12/09 Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 0 Baranovichi
07/09 Isloch 1 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk
30/08 Arsenal Dzyarzhynsk 2 - 4 Torpedo Zhodino
22/08 Belshina Bobruisk 2 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk
- PHONG ĐỘ SLAVIA MOZYR
10/10 Bate Borisov 2 - 1 Slavia Mozyr
19/09 Slavia Mozyr 0 - 1 Naftan Novo.
12/09 FK Minsk 1 - 0 Slavia Mozyr
05/09 Slavia Mozyr 3 - 0 Vitebsk
29/08 Neman Grodno 1 - 0 Slavia Mozyr

Bảng xếp hạng, thứ hạng Arsenal Dzyarzhynsk gặp Slavia Mozyr

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
10. Slavia Mozyr 23 6 7 10 24 28 3 4 5 14 14 3 3 5 10 14 14 25
12. Arsenal Dzyarzhynsk 23 5 8 10 24 41 2 3 6 11 19 3 5 4 13 22 14 23

LỊCH THI ĐẤU VĐQG BELARUS

Thứ 7, ngày 05/09
00h00 Slavia Mozyr 3 - 0 Vitebsk
19h30 Torpedo Zhodino 1 - 2 Gomel
21h00 Isloch vs Arsenal Dzyarzhynsk
21h00 Maxline Vitebsk vs Dinamo Minsk
21h00 Naftan Novo. vs FK Minsk
21h00 Dinamo Brest vs Bate Borisov
21h00 Belshina Bobruisk vs Neman Grodno
21h00 Baranovichi vs Dnepr Mogilev
C.Nhật, ngày 06/09
17h00 Naftan Novo. 0 - 3 FK Minsk
19h00 Belshina Bobruisk 2 - 2 Neman Grodno
21h00 Baranovichi 2 - 1 Dnepr Mogilev
Thứ 2, ngày 07/09
00h00 Maxline Vitebsk 0 - 0 Dinamo Minsk
21h00 Isloch 1 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk
23h30 Dinamo Brest 1 - 0 Bate Borisov

Tổng quan trận đấu Arsenal Dzyarzhynsk vs Slavia Mozyr

Arsenal Dzyarzhynsk vs Slavia Mozyr là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 17 giải VĐQG Belarus đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Belarus, trận đấu giữa Arsenal Dzyarzhynsk và Slavia Mozyr sẽ diễn ra vào 00h15, ngày 13/09/2025.

Số liệu thống kê về Arsenal Dzyarzhynsk gặp Slavia Mozyr

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Arsenal Dzyarzhynsk và Slavia Mozyr có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Arsenal Dzyarzhynsk vs Slavia Mozyr dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Arsenal Dzyarzhynsk đối đầu Slavia Mozyr

Khi trận đấu Arsenal Dzyarzhynsk vs Slavia Mozyr diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Arsenal Dzyarzhynsk vs Slavia Mozyr

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Arsenal Dzyarzhynsk gặp Slavia Mozyr tại VĐQG Belarus là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.