Số liệu thống kê, nhận định AL RIYADH gặp AL FAYHA

VĐQG Arập Xeut, vòng 14

Al Riyadh

FT

1 - 1

(0-1)

Al Fayha


Số liệu đối đầu Al Riyadh gặp Al Fayha

Al Riyadh: 0%
Hòa: 60%
Al Fayha: 40%
04/05 Al Fayha 4 - 2 Al Riyadh
10/01 Al Riyadh 1 - 1 Al Fayha
26/02 Al Riyadh 0 - 0 Al Fayha
29/09 Al Fayha 2 - 0 Al Riyadh
16/03 Al Fayha 1 - 1 Al Riyadh
- PHONG ĐỘ AL RIYADH
26/08 Al Shabab (KSA) 3 - 3 Al Riyadh
21/08 Al Riyadh 0 - 4 Al Nassr Riyadh
15/08 Al Ettifaq 4 - 2 Al Riyadh
27/07 Al Riyadh 2 - 2 Al Gharafa
22/05 Al Riyadh 1 - 0 Al Akhdood
- PHONG ĐỘ AL FAYHA
25/08 Al Taawon (KSA) 0 - 0 Al Fayha
21/08 Al Fayha 0 - 3 Al Hilal Riyadh
14/08 Neom SC 2 - 1 Al Fayha
22/05 Al Fayha 0 - 1 Al Hilal Riyadh
15/05 Dhamak 3 - 0 Al Fayha

Nhận định, soi kèo Al Riyadh vs Al Fayha

Châu Á: 0.91*1/4 : 0*0.91

Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên Al Fayha khi thắng 4/7 trận đối đầu gần đây.

Dự đoán: ALHA

Tài xỉu: 0.92*2 1/4*0.88

3/5 trận gần đây của Al Fayha có ít hơn 3 bàn. 3/5 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng

Dự đoán: XIU

Bảng xếp hạng, thứ hạng Al Riyadh gặp Al Fayha

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
15. Al Fayha 2 0 0 2 1 5 0 0 1 0 3 0 0 1 1 2 -1 0
18. Al Riyadh 2 0 0 2 2 8 0 0 1 0 4 0 0 1 2 4 0 0

LỊCH THI ĐẤU VĐQG ARẬP XEUT

Tổng quan trận đấu Al Riyadh vs Al Fayha

Al Riyadh vs Al Fayha là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Arập Xeut đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Arập Xeut, trận đấu giữa Al Riyadh và Al Fayha sẽ diễn ra vào 22h00, ngày 10/01/2026.

Số liệu thống kê về Al Riyadh gặp Al Fayha

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Al Riyadh và Al Fayha có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Al Riyadh vs Al Fayha dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Al Riyadh đối đầu Al Fayha

Khi trận đấu Al Riyadh vs Al Fayha diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Al Riyadh vs Al Fayha

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Al Riyadh gặp Al Fayha tại VĐQG Arập Xeut là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.