Số liệu thống kê, nhận định AL BUKIRYAH gặp AL WAHDA MECCA

Hạng 2 Arập Xeut, vòng 6

Al Bukiryah

FT

2 - 1

(1-1)

Al Wahda Mecca


Số liệu đối đầu Al Bukiryah gặp Al Wahda Mecca

Al Bukiryah: 50%
Hòa: 0%
Al Wahda Mecca: 50%
20/02 Al Wahda Mecca 3 - 0 Al Bukiryah
27/10 Al Bukiryah 2 - 1 Al Wahda Mecca
- PHONG ĐỘ AL BUKIRYAH
18/09 Al Tai 3 - 1 Al Bukiryah
14/09 Al Bukiryah 1 - 2 Dhamak
09/09 Al Jandal 4 - 1 Al Bukiryah
31/08 Al Bukiryah 0 - 1 Al Adalah
26/08 Al Bukiryah 1 - 1 Al Akhdood
- PHONG ĐỘ AL WAHDA MECCA
13/10 Al Wahda Mecca 6 - 1 Al Tai
20/09 Al Jandal 2 - 2 Al Wahda Mecca
14/09 Al Wahda Mecca 4 - 2 Al Akhdood
07/09 Al Jabalain 0 - 0 Al Wahda Mecca
02/09 Al Wahda Mecca 2 - 2 Dhamak

Bảng xếp hạng, thứ hạng Al Bukiryah gặp Al Wahda Mecca

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
7. Al Wahda Mecca 6 1 5 0 9 7 1 2 0 7 5 0 3 0 2 2 9 8
17. Al Bukiryah 6 0 2 4 4 11 0 2 2 2 4 0 0 2 2 7 0 2

LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 ARẬP XEUT

C.Nhật, ngày 20/09
22h45 Dhamak 3 - 2 Al Adalah
22h55 Al Jabalain 0 - 0 Al Oroubah (KSA)
22h55 Al Jandal 2 - 2 Al Wahda Mecca
Thứ 2, ngày 21/09
00h00 Al Jeel 0 - 0 Hajer
Thứ 5, ngày 08/10
00h00 Al Akhdood vs Al Ula SC

Tổng quan trận đấu Al Bukiryah vs Al Wahda Mecca

Al Bukiryah vs Al Wahda Mecca là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải Hạng 2 Arập Xeut đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại Hạng 2 Arập Xeut, trận đấu giữa Al Bukiryah và Al Wahda Mecca sẽ diễn ra vào 22h10, ngày 27/10/2025.

Số liệu thống kê về Al Bukiryah gặp Al Wahda Mecca

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Al Bukiryah và Al Wahda Mecca có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Al Bukiryah vs Al Wahda Mecca dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Al Bukiryah đối đầu Al Wahda Mecca

Khi trận đấu Al Bukiryah vs Al Wahda Mecca diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Al Bukiryah vs Al Wahda Mecca

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Al Bukiryah gặp Al Wahda Mecca tại Hạng 2 Arập Xeut là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.