Số liệu thống kê, nhận định AL AHLI JEDDAH gặp NEOM SC

VĐQG Arập Xeut, vòng 1

Al Ahli Jeddah

FT

1 - 0

(1-0)

Neom SC


Số liệu đối đầu Al Ahli Jeddah gặp Neom SC

Al Ahli Jeddah: 100%
Hòa: 0%
Neom SC: 0%
25/01 Neom SC 0 - 3 Al Ahli Jeddah
29/08 Al Ahli Jeddah 1 - 0 Neom SC
- PHONG ĐỘ AL AHLI JEDDAH
23/08 Al Ahli Jeddah 4 - 0 Abha
14/08 Al Diriya 0 - 1 Al Ahli Jeddah
29/07 Al Ahli Jeddah 1 - 1 Fulham
28/07 Portimonense 2 - 0 Al Ahli Jeddah
24/07 Vitoria Guimaraes 3 - 1 Al Ahli Jeddah
- PHONG ĐỘ NEOM SC
24/08 Neom SC 0 - 2 Qadisiya Khubar
22/08 Al Faisaly (KSA) 0 - 2 Neom SC
14/08 Neom SC 2 - 1 Al Fayha
28/07 Al Arabi (QAT) 1 - 4 Neom SC
22/05 Neom SC 1 - 1 Al Ettifaq

Bảng xếp hạng, thứ hạng Al Ahli Jeddah gặp Neom SC

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
4. Al Ahli Jeddah 2 2 0 0 5 0 1 0 0 4 0 1 0 0 1 0 5 6
7. Neom SC 3 2 0 1 4 3 1 0 1 2 3 1 0 0 2 0 3 6

LỊCH THI ĐẤU VĐQG ARẬP XEUT

Thứ 5, ngày 13/08
23h15 Abha 1 - 2 Hazm
Thứ 6, ngày 14/08
01h00 Al Diriya 0 - 1 Al Ahli Jeddah
01h00 Al Shabab (KSA) 1 - 3 Qadisiya Khubar
23h50 Neom SC 2 - 1 Al Fayha
Thứ 7, ngày 15/08
01h00 Al Ettifaq 4 - 2 Al Riyadh
01h00 Al Hilal Riyadh 4 - 2 Al Faisaly (KSA)
23h15 Al Taawon (KSA) 0 - 0 Al Khaleej
C.Nhật, ngày 16/08
01h00 Ittihad Jeddah 1 - 1 Al Kholood
01h00 Al Nassr Riyadh 3 - 0 Al Fateh

Tổng quan trận đấu Al Ahli Jeddah vs Neom SC

Al Ahli Jeddah vs Neom SC là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Arập Xeut đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Arập Xeut, trận đấu giữa Al Ahli Jeddah và Neom SC sẽ diễn ra vào 01h00, ngày 29/08/2025.

Số liệu thống kê về Al Ahli Jeddah gặp Neom SC

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Al Ahli Jeddah và Neom SC có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Al Ahli Jeddah vs Neom SC dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Al Ahli Jeddah đối đầu Neom SC

Khi trận đấu Al Ahli Jeddah vs Neom SC diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Al Ahli Jeddah vs Neom SC

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Al Ahli Jeddah gặp Neom SC tại VĐQG Arập Xeut là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.