Số liệu thống kê, nhận định AARHUS AGF gặp BRONDBY

VĐQG Đan Mạch, vòng 9

Aarhus AGF

FT

1 - 0

(1-0)

Brondby


Số liệu đối đầu Aarhus AGF gặp Brondby

Aarhus AGF: 40%
Hòa: 60%
Brondby: 0%
25/07 Aarhus AGF 1 - 1 Brondby
10/05 Brondby 0 - 2 Aarhus AGF
23/03 Aarhus AGF 0 - 0 Brondby
19/10 Brondby 3 - 3 Aarhus AGF
21/09 Aarhus AGF 1 - 0 Brondby
- PHONG ĐỘ AARHUS AGF
25/07 Aarhus AGF 1 - 1 Brondby
22/07 Aarhus AGF 1 - 4 Lech Poznan
15/07 Aarhus AGF 2 - 0 AC Horsens
27/06 Aarhus AGF 1 - 1 Viborg
17/05 Aarhus AGF 6 - 2 Viborg
- PHONG ĐỘ BRONDBY
25/07 Aarhus AGF 1 - 1 Brondby
11/07 Brondby 4 - 0 Odense BK
04/07 Brondby 3 - 3 Nordsjaelland
28/06 Brondby 8 - 1 Hvidovre IF
21/05 Brondby 1 - 1 Kobenhavn

Nhận định, soi kèo Aarhus AGF vs Brondby

Châu Á: 0.96*0 : 1/4*0.92

Aarhus đang thi đấu ổn định: thắng 5 trận gần đây. Trong khi đó, Brondby thi đấu thiếu ổn định: thua 3/5 trận vừa qua.

Dự đoán: AHU

Tài xỉu: 0.84*2 1/2*-0.97

4/5 trận gần đây của Aarhus có từ 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/5 trận gần nhất của Brondby cũng có không dưới 3 bàn thắng.

Dự đoán: TAI

Bảng xếp hạng, thứ hạng Aarhus AGF gặp Brondby

XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
5. Aarhus AGF 1 0 1 0 1 1 0 1 0 1 1 0 0 0 0 0 1 1
6. Brondby 1 0 1 0 1 1 0 0 0 0 0 0 1 0 1 1 1 1

LỊCH THI ĐẤU VĐQG ĐAN MẠCH

Thứ 6, ngày 18/09
00h00 Midtjylland vs Nordsjaelland
C.Nhật, ngày 20/09
23h00 AC Horsens vs Aarhus AGF
23h00 Brondby vs Kobenhavn

Tổng quan trận đấu Aarhus AGF vs Brondby

Aarhus AGF vs Brondby là trận đấu thuộc khuôn khổ vòng 1 giải VĐQG Đan Mạch đang nhận được sự quan tâm đặc biệt từ người hâm mộ bóng đá, hứa hẹn mang đến nhiều diễn biến kịch tính ngay từ những phút đầu tiên.

Theo lịch thi đấu chính thức tại VĐQG Đan Mạch, trận đấu giữa Aarhus AGF và Brondby sẽ diễn ra vào 22h59, ngày 21/09/2025.

Số liệu thống kê về Aarhus AGF gặp Brondby

Số liệu thống kê về cuộc đối đầu giữa Aarhus AGF và Brondby có thể ảnh hưởng trực tiếp đến kết quả, vị trí trên bảng xếp hạng bao gồm:

- Thống kê đối đầu

- Phong độ gần nhất của mỗi đội

Bên cạnh đó, trước khi trận trận đấu diễn ra bạn cũng có thể tham khảo những nhận định Aarhus AGF vs Brondby dựa vào thông tin tỷ lệ bóng đá hôm nay từ chuyên gia của chúng tôi.

Thông tin diễn biến Aarhus AGF đối đầu Brondby

Khi trận đấu Aarhus AGF vs Brondby diễn ra, những thông tin hữu ích sẽ được bổ sung giúp độc giả dễ dàng theo dõi các thông số về trận đấu như:

- Đội hình ra sân 2 đội

- Diễn biến trận đấu

- Kết quả cuộc đối đầu Aarhus AGF vs Brondby

- Số liệu thống kê về trận đấu

Nhìn chung, cặp đấu giữa Aarhus AGF gặp Brondby tại VĐQG Đan Mạch là một trong những cuộc đối đầu hấp dẫn và những dữ liệu xoay quanh trận đấu này sẽ giúp bạn đọc có cái nhìn tổng quát hơn.