x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP SP LA FIORITA VS INTER D.ESCALDES

Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 1

SP La Fiorita

FT

1 - 2

(1-0)

Inter d.Escaldes


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
SP La Fiorita: 0%
Hòa: 0%
Inter d.Escaldes: 100%
21/06 SP La Fiorita 1 - 2 Inter d.Escaldes
- PHONG ĐỘ SP LA FIORITA
21/06 SP La Fiorita 1 - 2 Inter d.Escaldes
16/07 SP La Fiorita 1 - 1 Birkirkara
09/07 Birkirkara 1 - 0 SP La Fiorita
21/08 Coleraine 1 - 0 SP La Fiorita
05/07 Engordany 2 - 1 SP La Fiorita
- PHONG ĐỘ INTER D.ESCALDES
25/06 Inter d.Escaldes 0 - 1 Vikingur Rey.
21/06 SP La Fiorita 1 - 2 Inter d.Escaldes
27/07 Inter d.Escaldes 0 - 2 Teuta Durres
23/07 Teuta Durres 0 - 2 Inter d.Escaldes
26/06 KF Prishtina 2 - 0 Inter d.Escaldes
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:

Châu Á: -0.93*3/4 : 0*0.77

LFI đang chơi KHÔNG TỐT (thua 4/5 trận gần đây). Mặt khác, IESC thi đấu TỰ TIN (thắng 3/5 trận gần nhất).

Dự đoán: IESC

Tài xỉu: 0.83*2*0.99

4/5 trận gần đây của LFI có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 5 trận gần nhất của IESC cũng có không đến 3 bàn thắng.

Dự đoán: XIU

- BẢNG XẾP HẠNG:
XH ĐỘI BÓNG TỔNG SÂN NHÀ SÂN KHÁCH +/- ĐIỂM
TR T H B BT BB T H B BT BB T H B BT BB
12. Inter d.Escaldes 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0
28. SP La Fiorita 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0

LỊCH THI ĐẤU CÚP C1 CHÂU ÂU

Thứ 3, ngày 21/06
20h00 SP La Fiorita 1 - 2 Inter d.Escaldes
Thứ 4, ngày 22/06
02h30 Levadia T. 1 - 6 Vikingur Rey.
Thứ 7, ngày 25/06
02h30 Inter d.Escaldes 0 - 1 Vikingur Rey.
Thứ 3, ngày 05/07
23h00 Pyunik vs CFR Cluj
Thứ 4, ngày 06/07
00h45 Ludogorets vs Sutjeska
01h00 The New Saints vs Linfield
01h00 Lech Poznan vs Karabakh Agdam
01h30 Shamrock Rovers vs Hibernians Paola
01h45 Shkupi vs Lincoln Red Imps
21h00 Tobol Kostanay vs Ferencvaros
23h00 Helsinki vs Rigas Futbola Skola
23h00 Bodo Glimt vs KI Klaksvik
Thứ 5, ngày 07/07
00h30 Dudelange vs KF Tirana
01h00 Zrinjski vs Sheriff Tiraspol
01h15 Maribor vs Shakhter Soligo.
01h30 Slo. Bratislava vs Dinamo Batumi
Thứ 3, ngày 12/07
22h30 Rigas Futbola Skola vs Helsinki
23h00 Karabakh Agdam vs Lech Poznan
23h00 Lincoln Red Imps vs Shkupi
Thứ 4, ngày 13/07
01h00 KI Klaksvik vs Bodo Glimt
01h00 Hibernians Paola vs Shamrock Rovers
01h00 KF Tirana vs Dudelange
01h45 Linfield vs The New Saints
02h00 Sutjeska vs Ludogorets
Thứ 5, ngày 14/07
00h00 Sheriff Tiraspol vs Zrinjski
00h00 Shakhter Soligo. vs Maribor
00h00 Dinamo Batumi vs Slo. Bratislava
01h00 Ferencvaros vs Tobol Kostanay
01h30 CFR Cluj vs Pyunik
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo