VĐQG Argentina, vòng 13
FT
10/02 | Racing Club | 4 - 1 | San Lorenzo |
17/09 | San Lorenzo | 1 - 1 | Racing Club |
06/07 | Racing Club | 1 - 1 | San Lorenzo |
23/08 | Racing Club | 1 - 2 | San Lorenzo |
07/05 | San Lorenzo | 1 - 1 | Racing Club |
17/04 | Belgrano | 0 - 4 | Racing Club |
11/04 | Racing Club | 3 - 0 | Bragantino/SP |
08/04 | Racing Club | 2 - 0 | Lanus |
05/04 | Sportivo Luqueno | 0 - 2 | Racing Club |
31/03 | C. Cordoba SdE | 1 - 3 | Racing Club |
15/04 | C. Cordoba SdE | 0 - 0 | San Lorenzo |
11/04 | Independiente JT | 2 - 0 | San Lorenzo |
07/04 | San Lorenzo | 0 - 2 | Defensa YJ |
04/04 | San Lorenzo | 1 - 1 | Palmeiras/SP |
31/03 | Boca Juniors | 2 - 1 | San Lorenzo |
Châu Á: 0.82*0 : 0*-0.94
Cả 2 đội đều thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần nhất. Lịch sử đối đầu gọi tên RCC khi thắng 11/21 trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: RCC
Tài xỉu: 0.95*2 1/4*0.91
3/5 trận gần đây của RCC có ít hơn 3 bàn thắng. Thêm vào đó, 4/5 trận gần nhất của SAL cũng có không đến 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng B | |||||||||||||||||||
4. | Racing Club | 14 | 7 | 3 | 4 | 24 | 11 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 20 | 24 |
10. | San Lorenzo | 14 | 3 | 7 | 4 | 10 | 14 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 16 |
Thứ 7, ngày 06/04 | |||
05h30 | Velez Sarsfield | 0 - 0 | Argentinos Jun. |
07h00 | Banfield | 0 - 1 | Independiente |
C.Nhật, ngày 07/04 | |||
03h00 | Newells Old Boys | 1 - 3 | Boca Juniors |
05h15 | Estudiantes LP | 5 - 0 | C. Cordoba SdE |
05h15 | San Lorenzo | 0 - 2 | Defensa YJ |
07h30 | Talleres Cordoba | 1 - 1 | Ind.Rivadavia |
07h30 | Union Santa Fe | 1 - 2 | Belgrano |
Thứ 2, ngày 08/04 | |||
02h00 | Atletico Tucuman | 3 - 2 | Gimnasia LP |
02h00 | Barracas Central | 3 - 2 | Instituto |
04h30 | Racing Club | 2 - 0 | Lanus |
07h00 | River Plate | 2 - 1 | Rosario Central |
Thứ 3, ngày 09/04 | |||
01h30 | Deportivo Riestra | 0 - 0 | CA Huracan |
06h00 | CA Platense | 3 - 1 | Tigre |
06h00 | Godoy Cruz | 1 - 0 | Sarmiento Junin |