Cúp C2 Châu Âu, vòng Play Off
FT
83'
73'
72'
61'
61'
50'
44'
30'
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
26/08 | Sheriff Tiraspol | 0 - 0 | Pyunik |
19/08 | Pyunik | 0 - 0 | Sheriff Tiraspol |
19/07 | Sheriff Tiraspol | 2 - 0 | Pyunik |
21/04 | Pyunik | 2 - 2 | Ararat-Armenia |
17/04 | Ararat Y | 0 - 1 | Pyunik |
12/04 | Pyunik | 2 - 1 | Alashkert |
08/04 | Pyunik | 0 - 1 | Ararat-Armenia |
04/04 | Pyunik | 1 - 1 | Shirak |
24/04 | Zimbru | 1 - 0 | Sheriff Tiraspol |
21/04 | Sheriff Tiraspol | 3 - 0 | Dacia Buiucani |
13/04 | Sheriff Tiraspol | 2 - 0 | FC Balti |
07/04 | Sheriff Tiraspol | 4 - 1 | Zimbru |
03/04 | Victoria Bardar | 1 - 3 | Sheriff Tiraspol |
Châu Á: 0.76*1/4 : 0*-0.94
PYUN thi đấu thất thường: thua 3/5 trận gần đây. Lịch sử đối đầu gọi tên STI khi thắng cách biệt trận đối đầu gần nhất.Dự đoán: STI
Tài xỉu: 1.00*2 1/4*0.80
3/5 trận gần đây của PYUN có ít hơn 3 bàn. Thêm vào đó, 2 trận đối đầu gần nhất của 2 đội có ít hơn 3 bàn thắng.Dự đoán: XIU
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Bảng G | |||||||||||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 0 | 0 | 3 | 1 | 11 | 0 | 1 |
Thứ 6, ngày 25/08 | |||
00h00 | Slavia Praha | 2 - 0 | Zorya |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | Aberdeen |
01h00 | O.Ljubljana | 0 - 2 | Karabakh Agdam |
01h00 | Ludogorets | 1 - 4 | Ajax |
01h00 | Dinamo Zagreb | 3 - 1 | Sparta Praha |
01h30 | Union Saint-Gilloise | 2 - 0 | Lugano |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 1 | Aris Limassol |
01h45 | KI Klaksvik | 1 - 1 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Olympiakos | 3 - 1 | Cukaricki Belgrade |
02h00 | Lask | 2 - 1 | Zrinjski |
Thứ 5, ngày 31/08 | |||
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | O.Ljubljana |
Thứ 6, ngày 01/09 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 2 - 1 | KI Klaksvik |
00h00 | Sparta Praha | 4 - 1 | Dinamo Zagreb |
00h00 | Zorya | 2 - 1 | Slavia Praha |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Slo. Bratislava |
01h00 | Ajax | 0 - 1 | Ludogorets |
01h00 | Cukaricki Belgrade | 0 - 3 | Olympiakos |
01h30 | Lugano | 0 - 1 | Union Saint-Gilloise |
01h45 | Aberdeen | 1 - 3 | Hacken |
02h00 | Zrinjski | 1 - 1 | Lask |