x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo

TRỰC TIẾP MLADA BOLESLAV VS MFK CHRUDIM

Giao Hữu CLB, vòng T.12

Mlada Boleslav

FT

1 - 0

(0-0)

MFK Chrudim


- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Mlada Boleslav: 40%
Hòa: 20%
MFK Chrudim: 40%
02/12 Mlada Boleslav 1 - 0 MFK Chrudim
10/07 MFK Chrudim 3 - 1 Mlada Boleslav
08/10 MFK Chrudim 1 - 1 Mlada Boleslav
01/10 Mlada Boleslav 4 - 2 MFK Chrudim
25/09 MFK Chrudim 2 - 0 Mlada Boleslav
- PHONG ĐỘ MLADA BOLESLAV
02/12 Mlada Boleslav 1 - 0 MFK Chrudim
25/11 Hradec Kralove 2 - 5 Mlada Boleslav
18/11 Slovacko 1 - 0 Mlada Boleslav
12/11 Jablonec 1 - 2 Mlada Boleslav
06/11 Mlada Boleslav 3 - 0 Teplice
- PHONG ĐỘ MFK CHRUDIM
02/12 Mlada Boleslav 1 - 0 MFK Chrudim
26/11 MFK Chrudim 2 - 0 Varnsdorf
11/11 Pribram 1 - 1 MFK Chrudim
05/11 MFK Chrudim 0 - 2 Sellier&Bellot Vlasim
30/10 Varnsdorf 2 - 2 MFK Chrudim

LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB

Thứ 6, ngày 02/12
16h30 Mlada Boleslav 1 - 0 MFK Chrudim
16h30 SK Prostejov 5 - 0 Zlate Moravce
16h30 Sellier&Bellot Vlasim 1 - 2 Pardubice
17h00 Elche 1 - 0 West Brom
17h30 Lille 1 - 0 Club Brugge
17h59 Veria Hoãn Maccabi Haifa
18h00 Gornik Zabrze 1 - 0 Podbeskidzie
19h00 Hradec Kralove 1 - 6 Varnsdorf
19h00 Spartak Trnava 1 - 0 Zlin
19h30 Ein.Frankfurt 5 - 1 Sandhausen
20h00 SV Ried 3 - 3 C. Budejovice
20h00 Lask 2 - 1 Admira
20h00 Ein.Braunschweig Hoãn SpVgg Bayreuth
20h00 Leipzig 2 - 1 AC Horsens
20h00 Trencin 1 - 2 Brno
20h10 Sivasspor 2 - 0 Partizani Tirana
20h30 Grasshoppers 4 - 1 SCR Altach
21h00 Rapid Wien 4 - 1 First Vienna
21h00 Blackburn Rovers 4 - 0 Hearts
21h00 Hannover 96 1 - 2 Hertha Berlin
21h00 Monaco Hoãn Cercle Brugge
21h00 St.Polten 1 - 1 Hartberg
22h59 Austria Wien II Hoãn FCM Traiskirchen
22h59 Besiktas 1 - 1 Fatih Karagumruk
Thứ 7, ngày 03/12
00h30 Wiener SC Hoãn Floridsdorfer AC
02h30 Stoke City 2 - 1 Nottingham Forest
16h30 Taborsko 2 - 6 Slovan Liberec
17h00 Ajax 0 - 2 Blackburn Rovers
18h00 Korona Kielce 4 - 0 Gornik Leczna
18h00 Zwolle 0 - 1 Oostende
19h00 Sigma Olomouc 0 - 5 Skalica
19h00 Bohemians 1905 3 - 1 Vik.Zizkov
19h00 Dundee Utd 0 - 2 Swansea City
19h30 Almere City 1 - 1 Twente
19h30 Crystal Palace 0 - 0 Botafogo/RJ
20h00 Trabzonspor 1 - 1 Hull City
20h00 Galatasaray 0 - 1 Rayo Vallecano
20h00 Lamia FC 0 - 0 Levadiakos
20h30 Lausanne Sports 0 - 1 Basel
21h00 Asteras Tripolis 1 - 1 Atromitos
22h00 Panetolikos 0 - 1 Pas Giannina
22h00 Sturm Graz 1 - 0 Almeria
22h59 Fenerbahce 2 - 1 Villarreal
C.Nhật, ngày 04/12
00h00 OFI Creta 1 - 1 Anderlecht
18h00 Hearts Hoãn Almeria
18h00 RFC Seraing 0 - 2 AEK Athens
18h00 Kortrijk 0 - 0 SBV Excelsior
19h00 Tenerife 0 - 4 Brondby
19h30 Cambuur 1 - 1 Heracles Almelo
20h00 NAC Breda 0 - 2 KV Mechelen
20h30 Umraniyespor 2 - 2 Partizani Tirana
21h00 Olympiakos 3 - 3 Standard Liege
21h00 Adana Demirspor 3 - 6 Maccabi TA
22h59 Pafos FC 2 - 2 Panathinaikos
23h30 Aris Salonica 2 - 2 Maccabi Haifa
Thứ 2, ngày 05/12
16h00 Sivasspor Hoãn FK Liepaja
17h30 Adana Demirspor 1 - 2 Fortuna Sittard
19h00 Legia Wars. 3 - 1 GKS Tychy
20h00 Livingston 4 - 1 FK Liepaja
20h00 Sivasspor Hoãn Tractor SC
22h00 Sturm Graz 1 - 2 Empoli
22h59 Aris Limassol 1 - 4 PAOK
Thứ 3, ngày 06/12
00h30 Gzira Utd 1 - 6 Inter Milan
18h00 Valladolid 0 - 2 Athletic Bilbao
18h00 Genk 3 - 1 Heerenveen
20h00 Panetolikos 1 - 2 Anderlecht
20h00 Atromitos 3 - 2 Nottingham Forest
20h15 SV Ried 6 - 1 First Vienna
Thứ 4, ngày 07/12
00h00 Galatasaray 3 - 4 Villarreal
02h00 Cambridge Utd 2 - 4 West Ham Utd
16h30 Sparta Praha B Hoãn Sellier&Bellot Vlasim
17h00 Arka Gdynia 3 - 1 Olimpia Elblag
18h00 Ajax 5 - 4 Volendam
19h00 Hertha Berlin 1 - 0 Ein.Braunschweig
19h00 Vik.Zizkov 2 - 3 Slovan Liberec
20h30 Grasshoppers 0 - 0 Luzern
21h30 Sturm Graz Hoãn Nice
22h59 Alanyaspor 2 - 4 Fenerbahce
22h59 Crystal Palace 2 - 2 Trabzonspor
22h59 Oostende 2 - 2 Lille
23h30 Nea Salamina 0 - 1 Panathinaikos
Thứ 5, ngày 08/12
00h00 Fiorentina 9 - 0 Always Ready
00h00 Celta Vigo 1 - 1 Boavista
00h00 Inter Milan 4 - 0 RB Salzburg
00h45 Antalyaspor 2 - 3 Napoli
01h00 TuS BW Lohne 0 - 2 Osnabruck
02h00 Sevilla 1 - 1 Monaco
02h00 Cadiz 4 - 2 Man Utd
17h00 Girona 1 - 0 Standard Liege
17h30 Adana Demirspor 5 - 0 FK Liepaja
19h00 Sivasspor 2 - 1 Saarbrucken
20h00 Fortuna Sittard 0 - 3 Livingston
20h00 Aston Villa 2 - 2 Brighton
21h00 Lamia FC 1 - 3 Volos NFC
22h00 Stade Reims 3 - 0 Sochaux
22h30 Arsenal 3 - 0 Lyon
22h59 Besiktas 2 - 1 Charleroi
Thứ 6, ngày 09/12
00h00 Getafe 0 - 1 Chivas Guad.
01h00 Al Hilal 0 - 5 Newcastle
16h30 Mlada Boleslav vs Varnsdorf
17h00 GKS Tychy vs Ruch Chorzow
17h00 Metz vs Auxerre
17h00 SK Prostejov vs Sigma Olomouc
18h00 Zurich vs Dornbirn
18h00 Paderborn 07 vs Hannover 96
19h00 Kayserispor vs Giresunspor
19h00 Groningen vs Cambuur
19h00 Vik.Koln vs Karlsruher
19h00 Wolves vs Empoli
19h00 Verl vs Schalke 04 II
20h00 Freiburg vs Luzern
20h00 Tottenham vs Motherwell
20h00 Bologna vs Kapfenberg
20h00 Emmen vs Meppen
20h00 Valencia vs Clermont
20h00 Union Saint-Gilloise vs Angers
22h00 Guingamp vs Always Ready
22h30 Strasbourg vs Vitesse Arnhem
Thứ 7, ngày 10/12
00h00 Wiener Neustadt vs First Vienna
00h00 Saint Etienne vs Grenoble
01h00 Rapid Wien vs Schalke 04
02h00 Atalanta vs Ein.Frankfurt
08h00 Cancun FC vs Monterrey
15h30 Hradec Kralove vs MFK Chrudim
16h30 Ankaragucu vs Sivasspor
16h30 Genk vs Elche
17h00 Valladolid vs Lille
17h00 Nice vs Girona
17h00 Rennes vs Celtic
17h00 Widzew Lodz vs Rukh Vynnyky
18h00 Korona Kielce vs Katowice
18h00 PSV Eindhoven vs Rakow Czestochowa
18h00 Rapid Bucuresti vs B.Dortmund
18h00 Arka Gdynia vs Chojniczanka
18h59 Gornik Zabrze vs Miedz Legnica
18h59 Katowice vs Korona Kielce
18h59 Legia Wars. vs Motor Lublin
18h59 Club Brugge vs SBV Excelsior
19h00 Wolfsburg vs Nordsjaelland
19h00 Feyenoord vs Oostende
19h00 Osasuna vs Lorient
19h00 Panetolikos vs Asteras Tripolis
19h00 Bochum vs Karlsruher
19h00 Paderborn 07 vs Osnabruck
19h30 B.Dortmund vs Fiorentina
20h00 Dundee Utd vs Ayr Utd
20h00 St.Polten vs Lask
20h00 B.Leverkusen vs Rangers
20h00 Augsburg vs Grasshoppers
21h00 Udinese vs West Ham Utd
21h00 Istanbul BB vs Westerlo
21h00 Rapid Bucuresti vs Fiorentina
22h00 Quevilly vs Stade Lavallois
22h00 Espanyol vs Torino
22h00 Fenerbahce vs Salernitana
22h00 Twente vs Sparta Rotterdam
22h00 Montpellier vs Lens
23h00 Mallorca vs Mainz
23h00 Olympiakos vs Nottingham Forest
23h00 Real Betis vs Man Utd
23h00 Trabzonspor vs Kasimpasa
23h30 Basel vs Waldhof Man.
C.Nhật, ngày 11/12
00h00 Galatasaray vs Adana Demirspor
01h00 Real Sociedad vs Anderlecht
18h59 Fortuna Sittard vs Rakow Czestochowa
21h00 Liverpool vs Lyon
21h00 Marseille vs Sassuolo
21h10 Aston Villa vs Chelsea
22h00 Napoli vs Crystal Palace
23h00 Benfica vs Sevilla
23h00 Besiktas vs Westerlo
Thứ 2, ngày 12/12
01h00 Athletic Bilbao vs Chivas Guad.
Thứ 3, ngày 13/12
17h59 Genk vs Metz
17h59 Ankaragucu vs Konyaspor
18h00 Ein.Braunschweig vs Verl
18h59 Osasuna vs Stade Brestois
20h00 Istanbul BB vs Toulouse
21h00 Arsenal vs AC Milan
23h00 Valladolid vs Clermont
Thứ 4, ngày 14/12
17h59 Cadiz vs Wolves
20h00 Gent vs Heerenveen
22h00 Union Berlin vs Hansa Rostock
Thứ 6, ngày 16/12
17h59 Valencia vs Olympiakos
BÌNH LUẬN:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo