Cúp C1 Châu Âu, vòng So Loai 2
FT
27/07 | Flora Tallinn | 0 - 1 | Legia Wars. |
22/07 | Legia Wars. | 2 - 1 | Flora Tallinn |
17/03 | Legia Wars. | 3 - 1 | Piast Gliwice |
10/03 | Widzew Lodz | 1 - 0 | Legia Wars. |
03/03 | Legia Wars. | 1 - 1 | Pogon Szczecin |
25/02 | Korona Kielce | 3 - 3 | Legia Wars. |
23/02 | Legia Wars. | 0 - 3 | Molde |
16/03 | Paide Linname. | 2 - 1 | Flora Tallinn |
10/03 | Flora Tallinn | 2 - 2 | Tallinna Kalev |
02/03 | Flora Tallinn | 2 - 0 | Nomme United |
25/02 | Flora Tallinn | 2 - 2 | Trans Narva |
03/02 | Flora Tallinn | 1 - 6 | Rigas Futbola Skola |
Châu Á: 0.80*0 : 1 1/2*-0.98
LWA thi đấu khá tốt khi thắng 4/5 trận gần nhất. Về mặt sức mạnh, LWA cũng nhỉnh hơn hẳn FTAL.Dự đoán: * Tin vào LWA!
Tài xỉu: 0.89*2 3/4*0.91
2 trận gần nhất FTAL đều có ít nhất 3 bàn thắng được ghi. Thêm nữa, 3/4 trận đấu mới nhất LWA cũng luôn có trên 3 bàn.Dự đoán: TAI
XH | ĐỘI BÓNG | TỔNG | SÂN NHÀ | SÂN KHÁCH | +/- | ĐIỂM | |||||||||||||
TR | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB | T | H | B | BT | BB |
Thứ 7, ngày 01/07 | |||
02h00 | Buducnost | 0 - 5 | Breidablik |
Thứ 3, ngày 25/07 | |||
22h59 | Zalgiris | 2 - 2 | Galatasaray |
22h59 | Helsinki | 1 - 0 | Molde |
Thứ 4, ngày 26/07 | |||
01h00 | SK Dnipro-1 | 1 - 3 | Panathinaikos |
01h00 | Dinamo Zagreb | 4 - 0 | Astana |
01h30 | Servette | 1 - 1 | Genk |
02h00 | Zrinjski | 0 - 1 | Slo. Bratislava |
02h15 | Breidablik | 0 - 2 | Kobenhavn |
Thứ 5, ngày 27/07 | |||
00h00 | Sheriff Tiraspol | 1 - 0 | Maccabi Haifa |
00h00 | Aris Limassol | 6 - 2 | Bate Borisov |
01h15 | Rakow Czestochowa | 3 - 2 | Karabakh Agdam |
01h45 | Ludogorets | 1 - 1 | O.Ljubljana |
01h45 | KI Klaksvik | 0 - 0 | Hacken |
Thứ 4, ngày 02/08 | |||
00h30 | Panathinaikos | 2 - 2 | SK Dnipro-1 |
01h00 | Bate Borisov | 3 - 5 | Aris Limassol |
01h00 | O.Ljubljana | 2 - 1 | Ludogorets |
01h30 | Slo. Bratislava | 2 - 2 | Zrinjski |
21h00 | Astana | 0 - 2 | Dinamo Zagreb |
22h59 | Karabakh Agdam | 1 - 1 | Rakow Czestochowa |
Thứ 5, ngày 03/08 | |||
00h00 | Maccabi Haifa | 2 - 1 | Sheriff Tiraspol |
00h00 | Genk | 2 - 2 | Servette |
00h00 | Molde | 2 - 0 | Helsinki |
00h00 | Hacken | 2 - 2 | KI Klaksvik |
01h00 | Kobenhavn | 6 - 3 | Breidablik |
01h30 | Galatasaray | 1 - 0 | Zalgiris |